સુરતમાં ટેક્સટાઈલ વેપારીઓની અચોક્કસ મુદ્દતની હડતાલ

જીએસટીની વિવિધ જોગવાઈઓ સામે જંગે ચડેલા ટેક્સટાઈલના વેપારીઓ છેલ્લા અઠવાડીયાથી લડી રહ્યાં છે. ત્યારે માર્કેટના વેપારીઓમાં બે ફાડિયા પડતાં ગઈકાલે અમુક દુકાનો ખુલી હતી. જેને બંધ કરાવવા જતાં પોલીસ અને ટેક્સટાઈલના વેપારીઓ વચ્ચે હીંસક દ્રશ્યો સર્જાયા હતાં. વેપારીઓ પોલીસ ચોકીને ઘેરવાથી લઈને પથ્થર મારો કર્યો હતો. બીજી તરફ પોલીસે લાઠીચાર્જ કર્યો હતો. જેથી આજે પોલીસે ચુસ્ત બંદોબસ્ત ગોઠવી દીધો છે.

સુરત ટેક્સટાઈલ માર્કેટની 165 જેટલી માર્કેટના વેપારીઓ બે ભાગમાં વહેંચાઈ ગયા ગયા છે. ત્યારે વેપારીઓ દ્વારા જીએસટીની જોગવાઈઓના વિરોધમાં ગઈકાલથી બેમુદ્દતી હડતાળ શરૂ કરી દેવામાં આવી છે. ત્યારે ગઈકાલે જે હિંસા સર્જાઈ હતી. તે પ્રકારની ફરી હિંસા ન સર્જાય તે માટે પોલીસ દ્વારા ચાંપતો બંદોબસ્ત ગોઠવી દેવામાં આવ્યો છે. કાપડ માર્કેટમાં 350 પોલીસ કર્મી તૈનાત કરીદેવામાં આવ્યાં છે. જેમાં 12 પીઆઈ, 38 પીએસઆઈ સહિત 1 ડીસીપી અને 1 એસીપીનો જંગી કાફલો માર્કેટના બંદોબસ્તમાં તૈનાત કરી દેવાયો છે.

Gujarati News ,news in gujarati , Sports News in Gujarati , Bollywood News in Gujarati , Gujarat News સાથે જોડાયેલા અન્ય અપડેટ જાણવા માટે અમને Facebook અને instagram પર ફોલો કરો

SHARE ON

Attachment

Leave a Comment

Powered By Indic IME