‘એ વિકાસ ભાગ્યો…,’ના સૂત્રોચ્ચાર સાથે વડોદરામાં આશા વર્કરોએ ધારાસભ્યને ભગાડ્યા

સમાન વેતન સમાન હક, લઘુત્તમ વેતન આપો, ફિક્સ પગાર પ્રથા બંધ કરો જેવી વિવિધ માંગણીઓ સાથે આશા વર્કરો કલેક્ટર કચેરીમાં પ્રતિક અને આમરણાંત ઉપવાસ કરી રહી છે. વિવિધ કાર્યક્રમો સાથે ગાંધી ચિંધ્યા માર્ગે છેલ્લા 25 દિવસથી આંદોલન ચલાવી રહેલી આશા વર્કરોએ હવે ભાજપાના હોદ્દેદારોનો ઘેરાવ શરૂ કર્યો છે. આજે કરજણના ભાજપાના ધારાસભ્ય સતિષ પટેલ (નિશાળીયા) કલેક્ટર કચેરીમાં કામ માટે આવ્યા હતા. કલેક્ટર કચેરીની બહાર પોતાની કાર પાર્ક કરીને કલેક્ટર કચેરીમાં આવી રહ્યા હતા.

આશા વર્કરોએ એમ.એલ.એ.નો ઘેરાવો કરી સૂત્રોચ્ચારો શરૂ કરી દીધા હતા. હાય રે ભાજપા હાય..હાય.., હાય રે વિકાસ હાય..હાય..જેવા સૂત્રોચ્ચાર કરતા ભાજપા એમ.એલ.એ.ને ઉલટા પગે ભાગી જવાનો વખત આવ્યો હતો. એમ.એલ.એ. સતિષ પટેલ (નિશાળીયા) આશા વર્કરોની રજૂઆત સાંભળ્યા વિના ચાલ્યા જતા આશા વર્કરોએ વિકાસ ભાગ્યો..વિકાસ ભાગ્યો..તેવા સૂત્રોચ્ચાર કરી કલેક્ટર કચેરીને ગજવી દીધી હતી.

Gujarati News ,news in gujarati , Sports News in Gujarati , Bollywood News in Gujarati , Gujarat News સાથે જોડાયેલા અન્ય અપડેટ જાણવા માટે અમને Facebook અને instagram પર ફોલો કરો

SHARE ON

Review Overview

5 Not Bad
User Rating:
5 ( 2 Votes )

Attachment

Leave a Comment

Powered By Indic IME