અનુપમ ખેર FTIIના ચેરમેન

બોલિવુડ એક્ટર અનુપમ ખેરને ફિલ્મ એન્ડ ટેલિવિઝન ઈન્સ્ટિટ્યુટ ઓફ ઈન્ડિયા (FTII)ના નવા ચેરમેન નિયુક્ત કરવામાં આવ્યા છે. તેઓ ગજેન્દ્ર ચૌહાણનું સ્થાન લેશે. જણાવી દઈએ કે ચૌહાણની નિયુક્તિ વખતે ઘણો વિવાદ ઉભો થયો હતો.

અનુપમ ખેરની પત્ની અને ભાજપની સાંસદ કિરણ ખેરે આ નિર્ણયથી ખુશી વ્યક્ત કરી છે. તેમણે અમારી સહયોગી ચેનલ ટાઈમ્સ નાઉ સાથે કરેલી વાતચીતમાં જણાવ્યું કે, ‘મને અનુપમ ખેર પર ઘણો ગર્વ છે. તેઓ એક સારી ભૂમિકા ભજવશે. હું મોદી સરકારનો પણ આભાર વ્યક્ત કરું છું.’ જોકે, તેમણે એ પણ કહ્યું કે, અહીં કોઈ પણ સંસ્થાના અધ્યક્ષની ખુરશી કાંટાળા તાજ જેવી હોય છે.

Gujarati News ,news in gujarati , Sports News in Gujarati , Bollywood News in Gujarati , Gujarat News સાથે જોડાયેલા અન્ય અપડેટ જાણવા માટે અમને Facebook અને instagram પર ફોલો કરો

SHARE ON

Review Overview

5 Not Bad
User Rating:
5 ( 2 Votes )

Attachment

Leave a Comment

Powered By Indic IME