ગુજરાતના ખેડૂતોને 0% વ્યાજ પર રૂ. 3 લાખની લોન

રાજ્ય વિધાનસભાની આગામી ચૂંટણી ભાજપ અને કોંગ્રેસ માટે ‘કરો યા મરો’ની સ્થિતિ સમાન છે ત્યારે એક પછી એક નેતાઓ ગુજરાતના ચૂંટણીના ઉદ્દેશથી આવી રહ્યા છે. આ‌વા સંજોગોમાં વડાપ્રધાન નરેન્દ્ર મોદી અને ભાજપના રાષ્ટ્રીય અધ્યક્ષ અમિત શાહે આજે ગાંધીનગરના ભાટ ગામ ખાતે એક મંચ પરથી સંબોધન કર્યું હતું. એ પહેલાં મુખ્યમંત્રી વિજય રૂપાણીએ કહ્યું હતું કે, ગુજરાતના ખેડૂતોને વ્યાજ વગરની રૂ.3 લાખની લોન આપવામાં આવશે.

ગુજરાત વિધાનસભા ચૂંટણીની જાહેરાત પહેલાં વડાપ્રધાન નરેન્દ્ર મોદીએ કોંગ્રેસ પર આકરા પ્રહારો કર્યા હતા. મોદીએ કોંગ્રેસને વિકાસવિરોધી ગણાવતા કહ્યું કે, દેશની સૌથી જૂની પાર્ટી ભ્રષ્ટાચારની પોષક છે. કોંગ્રેસને વંશવાદની પાર્ટી ગણાવતા વડાપ્રધાને ભાજપને આદર્શો અને સાચા લોકતંત્રની પાર્ટી ગણાવી હતી. મોદીએ કહ્યું કે, આ ચૂંટણી વિકાસવાદનો જંગ છે અને તેમના (કોંગ્રેસ) માટે વંશવાદનો જંગ છે. તેમણે દાવો કર્યો કે, આ ચૂંટણીમાં વિકાસવાદ જીતશે, વંશવાદ હારશે. વડાપ્રધાને ગુજરાતને જામીન પાર્ટી કહી હતી. તેમણે કહ્યું કે, ‘જે લોકો જામીન પર બહાર છે, તેઓ કોંગ્રેસમાં છે, તેઓ અમને સવાલ પૂછી રહ્યા છે.’

Gujarati News ,news in gujarati , Sports News in Gujarati , Bollywood News in Gujarati , Gujarat News સાથે જોડાયેલા અન્ય અપડેટ જાણવા માટે અમને Facebook અને instagram પર ફોલો કરો

SHARE ON

Review Overview

4.5 Not Bad
User Rating:
4.5 ( 2 Votes )

Attachment

Leave a Comment

Powered By Indic IME